0%

[HOT] BiBoo Forum chuẩn bị tái lập và hoạt động với tên miền chính thức: forum.itbiboo.com

• Tất cả

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tập yêu BF

...thời gian thấm thoát thoi đưa..tình yêu thấm thoát..nhạt dần...trái tim..theo thời gian củng cạn máu..nước mắt..dần không thể chảy ra...Đau..cánh cửa tâm hồn .dần đóng..kín..1 khoảng không trống trải..luôn phủ kín trong lòng....nổi cô đơn..dày xé..tâm hồn..mổi khi đêm về..
      Hóa đá..tất cả khô cứng hết..1 con người cứng nhắt..không tình yêu...không nổi..nhớ..không biết đau..chỉ biết âm thầm..sống trong..một miền kí ức...
      vì...ai..tại ai...không vì ai cả...
      Tình yêu...có thể cứu sống một con người ..củng có thể giết chết 1 linh hồn...
      người ta vẩn nói yêu là dựa trên sự tự nguyện của hai bên...giống một bản hợp đồng..tôi thỏa mản điều kiện của anh..thì anh ngược lại phải thỏa mản điều kiện của tôi...ai phá bản hợp đồng này thì sẻ phải bồi thường...cho đối phương...
      Nhưng bản hợp đồng của anh thì sao..anh yêu..em..nhưng em ko yêu lại..biết sẻ chẳng có kết quả gì mà anh vẩn cố lập ra bản hợp đồng đó...
      rồi...đau..rồi nhớ nhung...thậm chí có cả khóc..
      một trái tim..đau quá..độ sẻ chết..
      tình yêu giống một trò chơi..trò chơi..nguy hiểm giửa 2 người...nhưng trong hai người có ai biết hậu quả khi một trong hai người bị game over là như thế nào chưa...
      anh yêu em..yêu em nhiều lắm...lắm..
      em chỉ coi anh là bạn..chia sẻ vui..buồn..của em...
      kêu anh ra...anh thấy em buồn..cố làm cho em vui...
      nghe em trách móc.người kon trai khác...người con trai đó làm cho em buồn...làm cho em khóc...em lại tìm anh..vậy ai đang làm trái tim anh khóc...anh đang làm trái tim anh như bị ngàn mủi kim đâm vào..
      Em...chính em ĐẢ giết chết trái tim anh...
      Xem lý lịch thành viên

Thanks

Report [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà giatuvolam22009
      Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

Bài viết liên quan:

Chat ()

Diễn đàn | Báo cáo sự cố | Tài trợ | Lên trên