0%

[HOT] BiBoo Forum chuẩn bị tái lập và hoạt động với tên miền chính thức: forum.itbiboo.com

• Tất cả

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tập yêu BF

....18 năm trôi qua ..tôi cảm thấy chán cái cuộc sống này quá..cái cuộc sống mà cứ ăn rồi cặp sách đến trường...bạn bè giả dối ..gia đình...không còn là niềm vui của tôi nửa..ghét...
      tôi ghét tất cả..bạn bè ..người thân..giả dối không đáng tin...chỉ nở một nụ cười giả tạo..và sẳn sàng..bye..khi mình hết giá trị lợi dụng...tôi căm thù...biến hết đi ...
      từ bao giờ...ai..cái gì..làm tôi trở thành như thế này ...chình tôi củng không hiểu tôi nửa...có lẻ từ cái ngày..cha tôi..bỏ mẹ con tôi để đi theo người đàn bà khak...để rồi tuyệt vọng mẹ ...người mà tôi thương yêu nhát củng qua đời...
      tôi căm thù người mà tôi phải kêu bằng cha tận xương tủy..
      tôi không con tìm thấy được cái gì gọi là niềm vui thật sự..ông ta cho tôi được gì hả..tiền bạc..vật chất..đéo...tôi đâu cần cái đó...
      ..nhửng thứ mà thàng bjn bạn tôi có sao tôi không có...tình thương cha mẹ..cùng trang lứa nhưng nó vẩn thường được nghe mẹ nó la mắng...yêu thương đùm bọc..
      đánh đổi tất cả tôi cần nhửng cái đó...
      ..và cùng kể từ đó..tôi..trở nên lạnh lùng..không còn là một người luôn cười nói vui vẻ như ngày nào nửa..trong trí óc tôi hình thành lên cái ý nghỉ trả thù..người đả làm cho gia đình tôi tan nát..mẹ tôi phải qua đời...
      ..phá....tôi ăn chơi xa đọa...đua đòi chúng bạn..tham gia các cuộc over njght..tại các sàn...
      đánh bài..thâu đêm suốt sáng..quên hết đường về..tiền bạc đối với tôi..củng chỉ có thế..
      cho đến khi tôi gặp..1 người con gái..
      tôi yêu em...tìm được cái gì gọi là hạnh phúc ..17 năm trôi qua đến bey giờ mới tìm thấy được cái gọi là nìm vui...
      luôn có em bên mình..tôi bắt đầu trở lại là tôi..từ bỏ cuộc sống ăn chơi lêu lổng..
      em luôn là niềm vui động lực sống cho tôi..bỏ hết nhửng tật xấu..tôi làm lại..đi học trở lại..
      mọi việc cứ như thế trôi qua...được 1 năm...
      ...chiều hôm nay sinh nhật em..tôi đợi em..ở chổ em thích nhất..hứa sẻ làm cho em vui trông ngày sn em..
      đợi mải em..không thấy...mải sau hơn 2h đứng chờ em...
      reng...re..ng...lấy máy ra..tôi thấy...Mylove...số của em mà..
      tôi la lên:Anh đứng đợi em hơn 2h rồi sao em lâu vậy có chuyện gì à em??!!
      đầu dây bên kia:alo có phải đây là số điẹn thoại của..XXX...tôi là bác sỉ...bệnh viện trung ương huế...
      ..có 1 người dân đưa 1 cô gái trẻ tầm 18 tuổi vào đây với tình trạng khó có thể qua khỏi...
      chỉ thấy đang cầm chiếc điện thoại..tìm tên XXX nhưng chưa gọi được..
      tôi như thằng điên phóng xe..đến bệnh viện..và được ..người ta chỉ..em đang nằm ở ..khoa..cấp cứu..
      lần đầu tiên tôi đả khóc..như ngất đi...
      cầu xin ông trời..cho người con gái con yêu tỉnh lại con chấp nhận đánh đổi tất cả..chỉ xin người cho người đó tỉnh lại...
      đèn phòng cấp cứu tắt đi..tôi chạy .tới..cố gắng lấy hết sức bình tỉnh..lắc đầu...ông bác sỉ làm thế là có nghỉa gì...cứu cô gái đó đi...nhanh lên...bằng mọi giá..tôi hét lên...như điên...cuồn...
      người ta bào..vì đưa tới quá muộn ..máu tụ ở nảo vở ra...nên hết cách cứu chửa...
      ..trước khi đi...ông bsi còn trao cho tôi 1 cái ipod trong túi em...
      :...........ở đó có 1 bài hát mà khi 2 người gặp nhau...ở đâu đó vang lên 1 khúc nhạc...Bản đồng dao mùa hạ...
      ...cho đến bây giờ...tôi vẩn không quên được...người con gái. đó..đả mang lại cho tôi nụ cười niềm vui...
      chỉ trách..chúng tôi có duyên mà không có phận...trách ông trời trêu người...
      cho đến bây giờ mổi khi ngồi một mình..lại thấy trên bầu trời xanh bao la kia nụ cười của một người con gái...
      .........ANh mải yêu em....
      Xem lý lịch thành viên

Thanks

Report [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà giatuvolam22009
      Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

Bài viết liên quan:

Chat ()