0%

[HOT] BiBoo Forum chuẩn bị tái lập và hoạt động với tên miền chính thức: forum.itbiboo.com

• Tất cả

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tập yêu BF

Những dòng suy nghĩ vẫn cứ mãi quanh quẩn trong đầu...
      Nghĩ về hiện tại, về tương lai...về những gì đã qua và sẽ đến...
      Nghĩ về một cuộc tình đã tan vỡ!!! Chẳng còn bao lâu nữa...là người ấy sẽ đi xa... xa lắm.Tôi không biết cái ngày ấy cái ngày mà em lên máy bay để đi đến 1 nơi thật xa (Mĩ).. tôi sẽ ntn.
      Qua bên ấy mọi thứ đều sẽ thay đỗi... bạn bè, trường hoc... và rồi còn biết bao nhiêu chuyện mà ko ai có thể lường trước được...Dù muốn hay không em cũng sẽ phải thay đổi để thích nghi.. để có thể hoà nhập vào cuộc sống bên ấy. Tôi biết khi ấy là tôi đã mất em... mất em thật rồi !
      Và nếu như có một phép lạ xảy ra... để có thể giữ em lại thì sao? Sẽ chẳng có thể thay đỗi được gì... Tôi và Em đều sẽ không thể đến được với nhau như trước nữa... Vì tôi biêt.. cả tôi và em đều chưa thật sự sẵn sàng.
      Tôi biết như thế là tuyệt vọng! Nhưng tại sao.. tại sao hàng ngày hàng giờ tôi vẫn cố hi vọng về một điều gì đó?
      Phải chăng tôi đang dối lòng tôi vẫn chưa học được cách chấp nhân...chấp nhận sự thật !!!
      Xem lý lịch thành viên

Thanks

Report [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà giatuvolam22009
      Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

Bài viết liên quan:

Chat ()

Diễn đàn | Báo cáo sự cố | Tài trợ | Lên trên