0%

[HOT] BiBoo Forum chuẩn bị tái lập và hoạt động với tên miền chính thức: forum.itbiboo.com

• Tất cả

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tập yêu BF

♥️.: LÀ giỌt sƯơng :.♥️.: ThỲ lOng lAnh trOng nẮng :.♥️.::.♥️.: NẮng vÔ tỲnk :.♥️.: NẮng đỌng lẠj trOng sƯơng :.♥️.: :.♥️.: aNH iÊu eM :.♥️.: ChỶ vỲ eM lÀ nẮng :.♥️.::.♥️.: CÓ jỌt sưƠng nÀo :.♥️.: ThiẾu nẮng lẠj lUng lYnk :.♥️.:

Em à !
      Lúc này anh lại đang nhớ đến em, nhớ đến rất nhiều, nhớ tất cả nhừng gì mà em đã dành cho anh...Những kỉ niệm, H/P bên nhau...thật vui biết bao...!
      Nhưng rồi để đến giờ phút này đây, niềm vui đó lại không đc trọn vẹn như anh đã nghĩ..
      Và.........
      Đây sẽ là những dòng Ent cuối cùng mà anh viết, viết để tặng em, để nó lưu giữ tất cả những suy nghĩ, đau buồn và nước mắt của anh trôi theo thời gian.
      Em à ! Em còn nhớ em đã từng nói gì không ? Em đã từng nói với anh rằng : em sẽ luôn bên cạnh anh, mãi mãi...dẫu quá khứ của anh đau buồn đến nhường nào thì em cũng sẵn sàng bù đắp cho anh bằng tất cả tình cảm mà em có được đúng không em ?
      Em còn nhớ chứ...trò Game mà 2 chúng mình ưa thích, nó nói lên sự tình cờ khi anh và em gặp nhau lần đầu tiên, chắc em vẫn còn nhớ vì sao chúng mình lại quen nhau, rồi yêu nhau chứ...!
      Cái Blog này, cũng là do anh tự mình làm ra để cho em xem, và đối với anh, đây là cái Blog đẹp nhất thế giới, đẹp như 1 thời mình có nhau đó em ơi !
      Anh vẫn nhớ mãi, những khoảnh khắc được nói chuyện và tâm sự với em, rồi những lúc hiểu lầm nhau, rồi giận nhau, rồi tất cả cũng qua...rồi lại vui vẻ bên nhau.
      Vậy mà một ngày kia anh cảm thấy, anh không thể tự lừa dối bản thân mình được nữa nhưng thật sự anh cảm thấy...T/C em dành cho anh như bị phai mòn. Thật sự anh cũng không tin vào bản thân mình ! Và rồi anh đã suy nghĩ...đã có lúc T/C em dành cho anh là thật lòng phải không em...anh cũng không dám tin và không muốn tin vào sự lừa dối của T/Y...- Hai dòng suy nghĩ đối lập nhau...tin và không tin cứ chảy mãi trong đầu anh cả đêm và ngày không giây phút nào ngưng nghỉ.
      (¯`v´¯)
      `*.¸.*´
      ¸.•´¸.•*¨) ¸.•*¨)
      (¸.•´ (¸.•´ .•´ ¸¸.•¨¯`•
      ______****_________**** _______
      ___***____***____***___ *** ____
      __***________****________***___
      _***__________**__________***__
      _***______________________***__
      _***________Tôi___________***__
      __***_______£ºVe_________***___
      ___***_______?????_______***____