0%

[HOT] BiBoo Forum chuẩn bị tái lập và hoạt động với tên miền chính thức: forum.itbiboo.com

• Tất cả

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tập yêu BF

Một chiếc quần được xắn gấu hoặc may ngắn đến phía trên mắt cá chân dự đoán sẽ khiến teenboy "mê mẩn" trong hè
      này.

Những chiếc quần lửng ống nhỏ (chất liệu vải denim, kaki hay cotton với phần gấu bo lại) có chiều dài phía trên mắt cá chân sẽ là xu hướng quần khiến teen boy mê mẩn hè này, bên cạnh xu hướng baggy mà chúng tớ đã từng giới thiệu.

Khỏe khoắn, gọn gàng lại rất xì tai, đi picnic hay đi chơi với kiểu quần này thì quá ổn. Nếu bạn thích phong cách sporty, hãy chọn cho mình một chiếc quần lửng cotton bo gấu, đi cùng giày thể thao hay sneakers. Nếu bạn thích xì tai hiphop, sao không chọn một chiếc quần jeans lửng style baggy nhỉ. Gọn gàng và mát mẻ với quần lửng vải kaki.

Chẳng hề khó để bạn tạo được cho mình một chiếc quần thế này. Nếu bạn có sẵn vài chiếc quần dài ống côn hay ống baggy không mặc đến nữa, có thể đi cắt ống ngắn đi, hoặc đơn giản nhất là xắn lên vài gấu quần là ra ngay kiểu này.

Xem lý lịch thành viên

Thanks

Report [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà giatuvolam22009
      Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

Bài viết liên quan:

Chat ()

Diễn đàn | Báo cáo sự cố | Tài trợ | Lên trên