0%

[HOT] BiBoo Forum chuẩn bị tái lập và hoạt động với tên miền chính thức: forum.itbiboo.com

• Tất cả

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

BF Master

Hiện nay, Forumotion đang rất thịnh hành ở Việt Nam, với các ưu điểm của mình, Forumotion đang dần lấn át các loại hình Forum thu phí khác như VBB, myBB,.....Nhưng một điều có thể thấy là dần dần các Forum lập ra quá nhiều nhưng mục đích hoạt động lại không xác định rõ ràng, chỉ muốn số lượng bài viết tăng nhanh, thành viên tăng nhanh mà không chú ý đến chất lượng của các bài viết. Nhiều Forum chỉ biết đi sao nội dung từ Forum khác rồi còn tự xưng đó là của mình mà không ghi rõ nguồn gốc, tính sáng tạo cá nhân mất đi. Mình tuy chỉ mới hơn 1 năm với FM nhưng với thời gian không nhiều nên mình cũng không phải ProFM như các tên tuổi lớn nhưng dù sao đây là 1 lời nhận xét chung của mình về FM hiện tại.
      HÃY CHÚ TRỌNG CHẤT LƯỢNG HƠN SỐ LƯỢNG!
      VÌ MỘT CỘNG ĐỒNG FM TẠI VIỆT NAM LÀNH MẠNH, THÂN THIỆN
      Mình đã Lập Chuyên mục Hỗ trợ Forumotion từ ngày 1-12-2010 với các tư vấn BFFM REAM
      Chính thức hoạt động vào năm 2011! Hi vọng các bạn sẽ nhớ đến Forum BiBoo - Đồng hành - Nơi để bạn chia sẻ mọi thứ. Hãy nhớ câu châm ngôn BF này và bạn sẽ không quên BF đâu:

VÀO GOOGLE GÕ BIBOO MỞ RA THẾ GIỚI

(hihi. Gõ thử đi nhé)

Noel

Chữ Kí

BiBoo:.:Admin of BiBoo Forum
      BiBoo chúc tất cả các thành viên vui vẻ, may mắn và hạnh phúc! Hãy hợp tác xây dựng BF cùng BiBoo nhá!
      Xem lý lịch thành viên http://itbiboo.tk

Thanks

Report [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà BiBoo
      Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

Bài viết liên quan:

Chat ()

Diễn đàn | Báo cáo sự cố | Tài trợ | Lên trên